เมื่อเวลา 09.00 น. นายภูริต อภิรักษ์วรการ นายกองค์การบริหารส่วนตำบลสุขสวัสดิ์ เป็นประะธานในพิธี เปิดกรวยดอกธูปเทียนแพ ถวายสักการะหน้าพระบรมฉายาลักษณ์สมเด็จพระนางเจ้าพระบรมราชินีนาถ
![](/images/adminweb2/image/18/DSC_0012.jpg)
![](/images/adminweb2/image/18/DSC_0010.jpg)
![](/images/adminweb2/image/18/DSC_0037.jpg)
![](/images/adminweb2/image/18/DSC_0007.jpg)
![](/images/adminweb2/image/18/DSC_0045.jpg)
![](/images/adminweb2/image/18/DSC_0034.jpg)
และมอบบ้านแก่นางบัวทอง ภาษี ชาวบ้านสลักไดหมู่ที่ 6 ที่ได้รับการคัดเลือกเป็นผู้ยากไร้ ตามโครงการมอบบ้านท้องถิ่นไทยเฉลิมพระเกียรติ ครองราชย์ 70 ปี องค์ราชันย์ 7 รอบองค์ราชินี พร้อมด้วยคณะผู้บริหาร สมาชิกสภา พนักงาน เจ้าหน้าที่องค์การบริหารส่วนตำบลสุขสวัสดิ์ และแขกผู้มีเกียรติ
ร่วมงานดังกล่าวอย่างคึกคักและร่วมยินดีกับผู้ที่ได้รับการคัดเลือกในครั้งนี้ด้วย