เมื่อเวลา 10.30 น. นายภูริต อภิรักษ์วรการ นายกองค์การบริหารส่วนตำบลสุขสวัสดิ์ เป็นประะธานในพิธี เปิดกรวยดอกธูปเทียนแพ ถวายสักการะหน้าพระบรมฉายาลักษณ์สมเด็จพระนางเจ้าพระบรมราชินีนาถ
![](/images/adminweb2/image/18/DSC_0055.jpg)
![](/images/adminweb2/image/18/DSC_0053.jpg)
![](/images/adminweb2/image/18/DSC_0077.jpg)
![](/images/adminweb2/image/18/DSC_0061.jpg)
![](/images/adminweb2/image/18/DSC_0065.jpg)
![](/images/adminweb2/image/18/DSC_0074.jpg)
และมอบบ้านแก่นางสาววาน ชินทอง ชาวบ้านห้วยหมู่ที่ 5 ที่ได้รับการคัดเลือกเป็นผู้ยากไร้ ตามโครงการมอบบ้านท้องถิ่นไทยเฉลิมพระเกียรติ ครองราชย์ 70 ปี องค์ราชันย์ 7 รอบองค์ราชินี พร้อมด้วยคณะผู้บริหาร สมาชิกสภา พนักงาน เจ้าหน้าที่องค์การบริหารส่วนตำบลสุขสวัสดิ์ และแขกผู้มีเกียรติ
ร่วมงานดังกล่าวอย่างคึกคักและร่วมยินดีกับผู้ที่ได้รับการคัดเลือกในครั้งนี้ด้วย